ਬੋਕੋ ਹਰਾਮ ਨੇ ਨਾਈਜੀਰੀਆ ਦੇ ਮੁੱਖ ਸ਼ਹਿਰ ’ਤੇ ਬੋਲਿਆ ਹਮਲਾ !    ਜੰਮੂ ਦੇ ਡੋਡਾ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਵਿੱਚ ਬਰਫ਼ੀਲੇ ਤੂਫਾਨ ਦੀ ਚਿਤਾਵਨੀ !    ਗਊਆਂ ਲਈ 44 ਕਰੋੜ ਦੀ ਲਾਗਤ ਨਾਲ ਬਣਨਗੇ 22 ਗਊ ਸੰਭਾਲ ਕੇਂਦਰ !    ਹਾਕੀ ਲੀਗ: ਦਿੱਲੀ ਵੇਵਰਾਈਡਰਜ਼ ਵੱਲੋਂ ਦਬੰਗ ਮੁੰਬਈ ਨੂੰ ਮਾਤ !    ਲੀਡੀਆ ਨੇ ਵੁੱਡਜ਼ ਦਾ ਰਿਕਾਰਡ ਤੋੜਿਆ !    ਕੌਮੀ ਖੇਡਾਂ: ਸੰਜੀਤਾ ਚਾਨੂ ਨੇ ਕੱਢਿਆ ਸੋਨੇ ਦਾ ਬਾਲਾ !    ਫਰਵਰੀ ਦਾ ਸਾਫ਼ ਮੌਸਮ ਤੈਅ ਕਰੇਗਾ ਸ਼ਤਾਬਦੀ ਐਕਸਪ੍ਰੈਸ ਦਾ ਭਵਿੱਖ !    ਸਾਲ 2014 ਦੇ ਬਿਹਤਰੀਨ ਫੁਟਬਾਲ ਖਿਡਾਰੀ !    ਅਥਲੈਟਿਕ ਟਰੈਕ ਦਾ ਸ਼ਿੰਗਾਰ ਸੀ ਅਜਮੇਰ ਸਿੰਘ !    ਸ਼ਟਲਰ ਸਿੰਧੂ ਨੇ ਜਿੱਤਿਆ ਤੀਜਾ ਖਿਤਾਬ !    

ਆਦਰਸ਼ ਸਕੂਲ ਰਾਏਪੁਰ ਦੀ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਪੱਧਰੀ ਖੇਡਾਂ ’ਚ ਚੜ੍ਹਤ

Posted On September - 2 - 2011

ਪੱਤਰ ਪ੍ਰੇਰਕ
ਸਰਦੂਲਗੜ੍ਹ, 1 ਸਤੰਬਰ

ਆਦਰਸ਼ ਹਾਈ ਸਕੂਲ ਰਾਏਪੁਰ ਦੇ ਖਿਡਾਰੀਆਂ ਨੇ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਪੱਧਰੀ ਸਕੂਲ ਖੇਡਾਂ ’ਚ ਚੰਗੇ ਮਾਅਰਕੇ ਮਾਰਦਿਆਂ ਸਕੂਲ ਦਾ ਨਾਂ ਰੌਸ਼ਨ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਸਤਾਰਾਂ ਸਾਲ ਤੋਂ ਘੱਟ ਉਮਰ ਵਰਗ ਵਿੱਚ ਕੁੜੀਆਂ ਦੀ ਕਬੱਡੀ ਟੀਮ ਨੇ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਜੇਤੂ ਖ਼ਿਤਾਬ ਚੁੰਮਿਆ।
ਕੁਸ਼ਤੀ ਮੁਕਾਬਲਿਆਂ ’ਚ ਹਰਦੀਪ ਕੌਰ ਨੇ 59 ਕਿਲੋ ਭਾਰ ਵਰਗ ’ਚ ਅਤੇ ਹਰਪ੍ਰੀਤ ਕੌਰ ਨੇ 49 ਕਿਲੋ ਭਾਰ ਵਰਗ ’ਚ ਪਹਿਲਾ ਸਥਾਨ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ। ਖੁਸ਼ਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਨੇ ਕੁਸ਼ਤੀ ਮੁਕਾਬਲੇ ਦੇ 58 ਕਿਲੋ ਭਾਰ ਵਰਗ ’ਚ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਭਰ ’ਚੋਂ ਦੂਸਰਾ ਸਥਾਨ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ। ਜੇਤੂ ਟੀਮਾਂ ਦਾ ਪਿੰਡ ਪੁੱਜਣ ’ਤੇ ਭਰਵਾਂ ਸਵਾਗਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ। ਸਕੂਲ ਪ੍ਰਬੰਧਕ ਕਮੇਟੀ ਅਤੇ ਸਕੂਲ ਮੁਖੀ ਨੇ ਜੇਤੂ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕੋਚ ਮੱਖਣ ਸਿੰਘ ਡੀ.ਪੀ.ਈ. ਨੂੰ ਵਧਾਈ ਦਿੱਤੀ। ਅਧਿਆਪਕ ਪਵਨ ਕੁਮਾਰ ਮਾਨਸਾ ਨੇ ਹੋਰਨਾਂ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਵੀ ਖੇਡਾਂ ’ਚ ਵਧ ਚੜ੍ਹ ਕੇ ਸ਼ਮੂਲੀਅਤ ਕਰਨ ਦੀ ਪ੍ਰੇਰਨਾ ਦਿੱਤੀ।


Comments Off
Share |
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Available on Android app iOS app
  • ਮੌਸਮ

    Delhi, India 14 °CFog
    Chandigarh, India 14 °CPartly Cloudy
    Ludhiana,India 14 °CPartly Cloudy
    Dehradun,India 13 °CHaze

ਕ੍ਰਿਕਟ

Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.