ਲੂੰਬੜੀ ਦੀ ਸਿਆਣਪ !    ਰੂਪ ਬਦਲਣ ਵਾਲੇ ਕੁਝ ਵਚਿੱਤਰ ਜੀਵ !    ਗਾਇਕਾਂ ਗੀਤਕਾਰਾਂ ਦੇ ਨਾਮ ਰਿਹਾ 1933 !    ਖ਼ੁਦ ਨੂੰ ਕਿਸਮਤ ਦੀ ਧਨੀ ਮੰਨਦੀ ਹੈ ਰਾਧਿਕਾ ਆਪਟੇ !    ਪੰਜਾਬੀ ਗਾਇਕੀ ਦੀ ਮਿੱਠੀ ਤਹਿਜ਼ੀਬ ਦਾ ਵਾਰਿਸ !    ਉੱਭਰਦਾ ਐਂਕਰ ਰਵਨੀਤ ਸਿੰਘ !    ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੇ ਸਕੂਲ ਵਿੱਚ ਪੜ੍ਹੀ ਕਵਿੱਤਰੀ !    ਅਜੋਕੀ ਗਾਇਕੀ ਦੀ ਮੁੱਖ ਲੋੜ ਸੂਝਵਾਨ ਸਰੋਤੇ !    ਅੱਜ ਦੇ ਬੱਚੇ, ਕੱਲ੍ਹ ਦਾ ਭਵਿੱਖ !    ਪੰਜਾਬੀ ਲੋਕਧਾਰਾ ਦਾ ਬਦਲਿਆ ਸਰੂਪ !    

ਆਦਰਸ਼ ਸਕੂਲ ਰਾਏਪੁਰ ਦੀ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਪੱਧਰੀ ਖੇਡਾਂ ’ਚ ਚੜ੍ਹਤ

Posted On September - 2 - 2011

ਪੱਤਰ ਪ੍ਰੇਰਕ
ਸਰਦੂਲਗੜ੍ਹ, 1 ਸਤੰਬਰ

ਆਦਰਸ਼ ਹਾਈ ਸਕੂਲ ਰਾਏਪੁਰ ਦੇ ਖਿਡਾਰੀਆਂ ਨੇ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਪੱਧਰੀ ਸਕੂਲ ਖੇਡਾਂ ’ਚ ਚੰਗੇ ਮਾਅਰਕੇ ਮਾਰਦਿਆਂ ਸਕੂਲ ਦਾ ਨਾਂ ਰੌਸ਼ਨ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਸਤਾਰਾਂ ਸਾਲ ਤੋਂ ਘੱਟ ਉਮਰ ਵਰਗ ਵਿੱਚ ਕੁੜੀਆਂ ਦੀ ਕਬੱਡੀ ਟੀਮ ਨੇ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਜੇਤੂ ਖ਼ਿਤਾਬ ਚੁੰਮਿਆ।
ਕੁਸ਼ਤੀ ਮੁਕਾਬਲਿਆਂ ’ਚ ਹਰਦੀਪ ਕੌਰ ਨੇ 59 ਕਿਲੋ ਭਾਰ ਵਰਗ ’ਚ ਅਤੇ ਹਰਪ੍ਰੀਤ ਕੌਰ ਨੇ 49 ਕਿਲੋ ਭਾਰ ਵਰਗ ’ਚ ਪਹਿਲਾ ਸਥਾਨ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ। ਖੁਸ਼ਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਨੇ ਕੁਸ਼ਤੀ ਮੁਕਾਬਲੇ ਦੇ 58 ਕਿਲੋ ਭਾਰ ਵਰਗ ’ਚ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਭਰ ’ਚੋਂ ਦੂਸਰਾ ਸਥਾਨ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ। ਜੇਤੂ ਟੀਮਾਂ ਦਾ ਪਿੰਡ ਪੁੱਜਣ ’ਤੇ ਭਰਵਾਂ ਸਵਾਗਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ। ਸਕੂਲ ਪ੍ਰਬੰਧਕ ਕਮੇਟੀ ਅਤੇ ਸਕੂਲ ਮੁਖੀ ਨੇ ਜੇਤੂ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕੋਚ ਮੱਖਣ ਸਿੰਘ ਡੀ.ਪੀ.ਈ. ਨੂੰ ਵਧਾਈ ਦਿੱਤੀ। ਅਧਿਆਪਕ ਪਵਨ ਕੁਮਾਰ ਮਾਨਸਾ ਨੇ ਹੋਰਨਾਂ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਵੀ ਖੇਡਾਂ ’ਚ ਵਧ ਚੜ੍ਹ ਕੇ ਸ਼ਮੂਲੀਅਤ ਕਰਨ ਦੀ ਪ੍ਰੇਰਨਾ ਦਿੱਤੀ।


Comments Off
Share |
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Cricket World Cup 2015
Available on Android app iOS app
  • ਮੌਸਮ

    Delhi, India 19 °CMist
    Chandigarh, India 18 °CClear
    Ludhiana,India 18 °CClear
    Dehradun,India 18 °CHaze

ਕ੍ਰਿਕਟ

Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.