ਵਾਰ ਵਾਰ ਉੱਜੜ ਕੇ ਫਿਰ ਵਸਿਆ ਰਤੀਆ !    ਨੋਬੇਲ ਪੁਰਸਕਾਰ ਲੈਂਦਾ ਲੈਂਦਾ ਰਹਿ ਗਿਆ ਮੋਗੇ ਦਾ ਸਰਦਾਰ !    ਮੇਰੇ ਲਈ ਨਹੀਂ !    ਮਿੰਨੀ ਕਹਾਣੀਆਂ !    ਐੱਮ.ਐੱਸ. ਰੰਧਾਵਾ ਦੀ ਤਿੱਖੀ ਅਤੇ ਨਿੱਘੀ ਕਾਰਜ ਸ਼ੈਲੀ !    ਹਉਕਿਆਂ ਦਾ ਵਣਜ !    ਬਹੁਪੱਖੀ ਸੰਗੀਤ ਸਾਧਕ ਸਰਦਾਰ ਸੋਹਣ ਸਿੰਘ !     ਪੂੰਜੀ ਨਿਵੇਸ਼ ਲਈ ਸਵਰਗ ਦੁਬਈ !    ਰੀਅਲ ਅਸਟੇਟ ਖੇਤਰ ਵੱਲੋਂ ਬਜਟ ਬਾਰੇ ਮਿਲਿਆ-ਜੁਲਿਆ ਪ੍ਰਤੀਕਰਮ !    ਸਰਕਾਰ ਨੇ 'ਨਿਊ ਪੈਨਸ਼ਨ ਸਕੀਮ' ਸੀਮਾ 1.5 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਕੀਤੀ !    

ਆਦਰਸ਼ ਸਕੂਲ ਰਾਏਪੁਰ ਦੀ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਪੱਧਰੀ ਖੇਡਾਂ ’ਚ ਚੜ੍ਹਤ

Posted On September - 2 - 2011

ਪੱਤਰ ਪ੍ਰੇਰਕ
ਸਰਦੂਲਗੜ੍ਹ, 1 ਸਤੰਬਰ

ਆਦਰਸ਼ ਹਾਈ ਸਕੂਲ ਰਾਏਪੁਰ ਦੇ ਖਿਡਾਰੀਆਂ ਨੇ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਪੱਧਰੀ ਸਕੂਲ ਖੇਡਾਂ ’ਚ ਚੰਗੇ ਮਾਅਰਕੇ ਮਾਰਦਿਆਂ ਸਕੂਲ ਦਾ ਨਾਂ ਰੌਸ਼ਨ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਸਤਾਰਾਂ ਸਾਲ ਤੋਂ ਘੱਟ ਉਮਰ ਵਰਗ ਵਿੱਚ ਕੁੜੀਆਂ ਦੀ ਕਬੱਡੀ ਟੀਮ ਨੇ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਜੇਤੂ ਖ਼ਿਤਾਬ ਚੁੰਮਿਆ।
ਕੁਸ਼ਤੀ ਮੁਕਾਬਲਿਆਂ ’ਚ ਹਰਦੀਪ ਕੌਰ ਨੇ 59 ਕਿਲੋ ਭਾਰ ਵਰਗ ’ਚ ਅਤੇ ਹਰਪ੍ਰੀਤ ਕੌਰ ਨੇ 49 ਕਿਲੋ ਭਾਰ ਵਰਗ ’ਚ ਪਹਿਲਾ ਸਥਾਨ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ। ਖੁਸ਼ਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਨੇ ਕੁਸ਼ਤੀ ਮੁਕਾਬਲੇ ਦੇ 58 ਕਿਲੋ ਭਾਰ ਵਰਗ ’ਚ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਭਰ ’ਚੋਂ ਦੂਸਰਾ ਸਥਾਨ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ। ਜੇਤੂ ਟੀਮਾਂ ਦਾ ਪਿੰਡ ਪੁੱਜਣ ’ਤੇ ਭਰਵਾਂ ਸਵਾਗਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ। ਸਕੂਲ ਪ੍ਰਬੰਧਕ ਕਮੇਟੀ ਅਤੇ ਸਕੂਲ ਮੁਖੀ ਨੇ ਜੇਤੂ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕੋਚ ਮੱਖਣ ਸਿੰਘ ਡੀ.ਪੀ.ਈ. ਨੂੰ ਵਧਾਈ ਦਿੱਤੀ। ਅਧਿਆਪਕ ਪਵਨ ਕੁਮਾਰ ਮਾਨਸਾ ਨੇ ਹੋਰਨਾਂ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਵੀ ਖੇਡਾਂ ’ਚ ਵਧ ਚੜ੍ਹ ਕੇ ਸ਼ਮੂਲੀਅਤ ਕਰਨ ਦੀ ਪ੍ਰੇਰਨਾ ਦਿੱਤੀ।


Comments Off
Share |
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Cricket World Cup 2015
Available on Android app iOS app
  • ਮੌਸਮ

    Delhi, India 20 °CHaze
    Chandigarh, India 16 °CMostly Cloudy
    Ludhiana,India 16 °CMostly Cloudy
    Dehradun,India 16 °CHaze

ਕ੍ਰਿਕਟ

Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.