ਸਿੱਖਿਆ ਵਿਭਾਗ ਵੱਲੋਂ ਤਿਆਰ ਮੈਰਿਟ ਸੂਚੀਆਂ ’ਚ ੳੂਣਤਾਈਆਂ ਕਾਰਨ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ !    ਪਾਕਿ ਗੋਲੀਬਾਰੀ ’ਚ ਬੀਐਸਐਫ ਦਾ ਜਵਾਨ ਸ਼ਹੀਦ !    ਮੋਦੀ ਦਾ ਮੱਧ ਏਸ਼ੀਆੲੀ ਮੁਲਕਾਂ ਦਾ ਦੌਰਾ ਅੱਜ ਤੋਂ !    ਕੇਰਲਾ ’ਚ ਫਡ਼ੀ ਸ਼ੱਕੀ ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਕਿਸ਼ਤੀ !    ਮਾਓਵਾਦੀ ਕਮਾਂਡਰ ਨੂੰ ਸਾਥੀਆਂ ਨੇ ਕਤਲ ਕੀਤਾ: ਪੁਲੀਸ !    ਤਿੰਨ ਮਹੀਨਿਆਂ ਤੋਂ ਨਹੀਂ ਮਿਲੇ ਬਿਜਲੀ ਦੇ ਬਿੱਲ !    ਮੇਲੇ ਵਿੱਚ ਅੰਬ ਚੂਪਣ ਦੇ ਮੁਕਾਬਲੇ ’ਚ ਲਕਸ਼ੈ ਅੱਵਲ !    ਪਾਕਿ ’ਚ ਧਮਾਕਾ; 4 ਫ਼ੌਜੀ ਅਤੇ 12 ਦਹਿਸ਼ਤਗਰਦ ਹਲਾਕ !    ਲਾਰਡ ਕਰਨ ਬਿਲੀਮੋਰੀਆ ਸਮੇਤ 8 ਪਰਵਾਸੀ ਭਾਰਤੀ ਸਨਮਾਨਿਤ !    ਪੰਜਾਬ ਸਰਕਾਰ ਵੱਲੋਂ ਖਿਡਾਰੀਆਂ ਦੇ ਸਨਮਾਨ ਦਾ ਫ਼ੈਸਲਾ !    

ਆਦਰਸ਼ ਸਕੂਲ ਰਾਏਪੁਰ ਦੀ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਪੱਧਰੀ ਖੇਡਾਂ ’ਚ ਚੜ੍ਹਤ

Posted On September - 2 - 2011

ਪੱਤਰ ਪ੍ਰੇਰਕ
ਸਰਦੂਲਗੜ੍ਹ, 1 ਸਤੰਬਰ

ਆਦਰਸ਼ ਹਾਈ ਸਕੂਲ ਰਾਏਪੁਰ ਦੇ ਖਿਡਾਰੀਆਂ ਨੇ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਪੱਧਰੀ ਸਕੂਲ ਖੇਡਾਂ ’ਚ ਚੰਗੇ ਮਾਅਰਕੇ ਮਾਰਦਿਆਂ ਸਕੂਲ ਦਾ ਨਾਂ ਰੌਸ਼ਨ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਸਤਾਰਾਂ ਸਾਲ ਤੋਂ ਘੱਟ ਉਮਰ ਵਰਗ ਵਿੱਚ ਕੁੜੀਆਂ ਦੀ ਕਬੱਡੀ ਟੀਮ ਨੇ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਜੇਤੂ ਖ਼ਿਤਾਬ ਚੁੰਮਿਆ।
ਕੁਸ਼ਤੀ ਮੁਕਾਬਲਿਆਂ ’ਚ ਹਰਦੀਪ ਕੌਰ ਨੇ 59 ਕਿਲੋ ਭਾਰ ਵਰਗ ’ਚ ਅਤੇ ਹਰਪ੍ਰੀਤ ਕੌਰ ਨੇ 49 ਕਿਲੋ ਭਾਰ ਵਰਗ ’ਚ ਪਹਿਲਾ ਸਥਾਨ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ। ਖੁਸ਼ਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਨੇ ਕੁਸ਼ਤੀ ਮੁਕਾਬਲੇ ਦੇ 58 ਕਿਲੋ ਭਾਰ ਵਰਗ ’ਚ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਭਰ ’ਚੋਂ ਦੂਸਰਾ ਸਥਾਨ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ। ਜੇਤੂ ਟੀਮਾਂ ਦਾ ਪਿੰਡ ਪੁੱਜਣ ’ਤੇ ਭਰਵਾਂ ਸਵਾਗਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ। ਸਕੂਲ ਪ੍ਰਬੰਧਕ ਕਮੇਟੀ ਅਤੇ ਸਕੂਲ ਮੁਖੀ ਨੇ ਜੇਤੂ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕੋਚ ਮੱਖਣ ਸਿੰਘ ਡੀ.ਪੀ.ਈ. ਨੂੰ ਵਧਾਈ ਦਿੱਤੀ। ਅਧਿਆਪਕ ਪਵਨ ਕੁਮਾਰ ਮਾਨਸਾ ਨੇ ਹੋਰਨਾਂ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਵੀ ਖੇਡਾਂ ’ਚ ਵਧ ਚੜ੍ਹ ਕੇ ਸ਼ਮੂਲੀਅਤ ਕਰਨ ਦੀ ਪ੍ਰੇਰਨਾ ਦਿੱਤੀ।


Comments Off
Share |
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Cricket World Cup 2015
Available on Android app iOS app
  • ਮੌਸਮ

    Delhi, India 30 °CHaze
    Chandigarh, India 30 °CMostly Cloudy
    Ludhiana,India 30 °CMostly Cloudy
    Dehradun,India 23 °CRain

ਕ੍ਰਿਕਟ

Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.