ਮੱਧ ਸਾਗਰੀ ਮੁਲਕ ਦੀ ਹਿੰਦ ਮਹਾਂਸਾਗਰ ’ਤੇ ਸਰਦਾਰੀ !    ਸੰਧਿਆ ਦਾ ਚਮਕੀਲਾ ਤਾਰਾ !    ਗੁੱਜਰ ਚਰਵਾਹਿਆਂ ਦੀ ਜੰਨਤ ਜੋਤ !    ਜੱਗੂ ਡਾਕਟਰ !    ਪਛਤਾਵਾ !    ਦਸਮੇਸ਼ ਗੁਰੂ ਬਾਰੇ ਖੋਜ ਭਰਪੂਰ ਪੁਸਤਕ !    ਸੁਚੱਜੀ ਜੀਵਨ ਜਾਚ ਲਈ ਪ੍ਰੇਰਦੇ ਨਿਬੰਧ !    ਮਿਨੀ ਕਹਾਣੀਆਂ !    ਸਰਲ ਤੇ ਭਾਵਪੂਰਤ ਕਵਿਤਾਵਾਂ !    ਗਿਆਨ ਤੇ ਸਾਹਿਤਕ ਰਸ ਦਾ ਸੁਮੇਲ !    

ਅਤਿਵਾਦੀ ਹਮਲੇ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਕੈਫ਼ੇ ਮੁੜ ਖੁੱਲ੍ਹਿਆ

Posted On January - 11 - 2017

ਢਾਕਾ: ਮੁਲਕ ਵਿੱਚ ਹੋਏ ਸਭ ਤੋਂ ਖ਼ਤਰਨਾਕ ਅਤਿਵਾਦੀ ਹਮਲੇ ਦਾ ਗਵਾਹ ਬਣੇ ਕੈਫ਼ੇ ਨੂੰ ਮੁੜ ਖੋਲ੍ਹ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ। ‘ਹੋਲੀ ਆਰਟੀਸਨ ਬੇਕਰੀ’ ਨਾਂ ਦੇ ਇਸ ਕੈਫ਼ੇ ਨੂੰ ਹਾਲਾਂਕਿ ਅਸਲ ਥਾਂ ਤੋਂ ਤਬਦੀਲ ਕਰ ਕੇ ਹੁਣ ਹੋਰ ਵਧੇਰੇ ਸੁਰੱਖਿਆ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹੈ। ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਆਈਐਸ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਅਤਿਵਾਦੀਆਂ ਨੇ ਕੈਫ਼ੇ ’ਤੇ ਹਮਲਾ ਕਰ ਕੇ ਇਕ ਭਾਰਤੀ ਮੁਟਿਆਰ ਸਮੇਤ 22 ਬੰਦੀਆਂ ਨੂੰ ਮਾਰ ਮੁਕਾਇਆ ਸੀ। ਕੈਫ਼ੇ ’ਚ ਹੁਣ ਇਕ ਸਮੇਂ 50 ਗਾਹਕਾਂ ਦੇ ਬੈਠਣ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

-ਪੀਟੀਆਈ


Comments Off on ਅਤਿਵਾਦੀ ਹਮਲੇ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਕੈਫ਼ੇ ਮੁੜ ਖੁੱਲ੍ਹਿਆ
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (No Ratings Yet)
Loading...
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Available on Android app iOS app

ਖਬਰ ਵਿਚ ਹਾਲ ਮੈ ਲੋਕਪ੍ਰਿਯ

Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.