ਮੁਹਾਲੀ ਦਾ ਮਾਡਲ ਸਿਟੀ ਵਾਂਗ ਹੋਵੇਗਾ ਵਿਕਾਸ: ਕੈਪਟਨ ਸਿੱਧੂ !    ‘ਆਪ’ ਨੇ ਬਾਗ਼ੀ ਕਾਂਗਰਸੀਆਂ ਨੂੰ ਵਰਚਾਉਣ ਲਈ ਬਣਾਈ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਟੀਮ !    ਬੀਬੀਕੇ ਡੀਏਵੀ ਕਾਲਜ ਬਣਿਆ ਅੰਤਰ ਕਾਲਜ ਚੈਂਪੀਅਨ !    ਨੌਜਵਾਨ ਸੋਚ: ਵਿਦੇਸ਼ਾਂ ਵੱਲ ਪਰਵਾਸ - ਕਿੰਨਾ ਕੁ ਜਾਇਜ਼ ? !    ਈ-ਵਾਲੇੱਟ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਬਾਰੇ ਸੁਚੇਤ ਹੋਣਾ ਜ਼ਰੂਰੀ !    ਕਿੱਥੇ ਗਏ ਸੰਜਮ ਤੇ ਸਾਦਗੀ ? !    ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਦੀ ਅੰਨ੍ਹੇਵਾਹ ਵਰਤੋਂ ਕਿਉਂ ? !    ਡਾਕਟਰ ਬਣਨ ਲਈ ਬਿਹਤਰੀਨ ਵਿਕਲਪ !    ਨੋਟਬੰਦੀ ਤੇ ਚੋਣਾਂ ਨੇ ਮੇਲਾ ਮਾਘੀ ਕੀਤਾ ਠੰਢਾ !    ਸੰਘ ਦੀ ਘੁਰਕੀ ’ਤੇ ਸ਼ਰਮਾ ਨਾਲ ਖੜ੍ਹੇ ਨਜ਼ਰ ਆਏ ਅਸਤੀਫੇ ਦੀ ਚੇਤਾਵਨੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ ਆਗੂ !    

ਅਫ਼ਗਾਨ ਧਮਾਕਿਆਂ ਵਿੱਚ 46 ਹਲਾਕ

Posted On January - 11 - 2017

ਕਾਬੁਲ, 10 ਜਨਵਰੀ
ਅਫ਼ਗਾਨਿਸਤਾਨ ਦੇ ਤਿੰਨ ਵੱਖ ਵੱਖ ਸ਼ਹਿਰਾਂ ਵਿੱਚ ਹੋਏ ਬੰਬ ਧਮਾਕਿਆਂ ਵਿੱਚ 46 ਜਣੇ ਮਾਰੇ ਗਏ। ਕਾਬੁਲ ਵਿੱਚ 30, ਕੰਧਾਰ ਵਿੱਚ 9 ਅਤੇ ਲਸ਼ਕਰ ਗਾਹ ਵਿੱਚ 7 ਜਣੇ ਮਰਨ ਦੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਹਨ। ਕਾਬੁਲ ਵਾਲੇ ਧਮਾਕੇ ਵਿੱਚ 80 ਜਣੇ ਫੱਟੜ ਹੋਏ ਹਨ। ਕਾਬੁਲ ਵਿੱਚ ਪਾਰਲੀਮੈਂਟ ਅਨੈਕਸੀ ਜਿਥੇ ਕਾਨੂੰਨ ਘਾੜਿਆਂ ਦੇ ਦਫਤਰ ਹਨ, ਵਾਲਾ ਧਮਾਕਾ ਸਭ ਤੋਂ ਘਾਤਕ ਸੀ।
-ਪੀਟੀਆਈ


Comments Off on ਅਫ਼ਗਾਨ ਧਮਾਕਿਆਂ ਵਿੱਚ 46 ਹਲਾਕ
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (No Ratings Yet)
Loading...
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Available on Android app iOS app

ਖਬਰ ਵਿਚ ਹਾਲ ਮੈ ਲੋਕਪ੍ਰਿਯ

Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.