ਮੋਦੀ ਅਮਰੀਕਾ ਦੌਰੇ ’ਤੇ ਜਾਣਗੇ !    ਗੁਹਾ ਨੂੰ ਮੋਦੀ ਦੀ ਆਲੋਚਨਾ ਲਈ ਮਿਲੀਆਂ ਧਮਕੀਆਂ !    ਸ਼੍ਰੋਮਣੀ ਕਮੇਟੀ ਦੀਆਂ ਆਮ ਚੋਣਾਂ ਛੇਤੀ ਕਰਵਾਈਆਂ ਜਾਣ: ਮਾਨ !    ਅਮਰੀਕਾ ਵਿੱਚ ਖਾਲਸਾ ਸਾਜਨਾ ਦਿਵਸ ਨੂੰ ‘ਸਿੱਖ ਦਿਵਸ’ ਸਥਾਪਤ ਕਰਾਉਣ ਲਈ ਸਿੱਖ ਜਥੇਬੰਦੀਆਂ ਸਰਗਰਮ !    ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਸਰਦ-ਰੁੱਤ ਓਲੰਪਿਕ ਜੇਤੂ ਖਿਡਾਰੀਆਂ ਦਾ ਸਵਾਗਤ !    ਪੈਸੇ ਦੁੱਗਣੇ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਂ ’ਤੇ ਮਹਿਲਾ ਤੋਂ 25 ਹਜ਼ਾਰ ਲੁੱਟੇ !    ਬੈਂਸ ਨੇ ਪਟਿਆਲਾ ਡਵੀਜ਼ਨਲ ਕਮਿਸ਼ਨਰ ਵਜੋਂ ਅਹੁਦਾ ਸੰਭਾਲਿਆ !    ਬੰਗਲਾਦੇਸ਼ ਦੇ ਪਾਕਿ ਜਾਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਮੱਧਮ !    ਚੇਤਰ ਮੇਲੇ ਵਿੱਚ ਲੱਖਾਂ ਸ਼ਰਧਾਲੂਆਂ ਵੱਲੋਂ ਪਿੰਡਦਾਨ !    ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਪ੍ਰਾਜੈਕਟ ਦੇ 1200 ਅਧਿਆਪਕਾਂ ਨੂੰ ਪਿਤਰੀ ਸਕੂਲਾਂ ’ਚ ਵਾਪਸ ਭੇਜਿਆ !    

ਕਾਰਦਾਸ਼ੀਅਨ ਨੂੰ ਪੈਰਿਸ ਵਿੱਚ ਲੁੱਟਣ ਵਾਲੇ ਕਾਬੂ

Posted On January - 9 - 2017

ਪੈਰਿਸ, 9 ਜਨਵਰੀ
ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਪੈਰਿਸ ਵਿੱਚ ਅਮਰੀਕੀ ਰਿਐਲਟੀ ਟੀਵੀ ਸਟਾਰ ਕਿਮ ਕਾਰਦਾਸ਼ੀਅਨ ਨੂੰ ਲੁੱਟਣ ਵਾਲੇ 16 ਜਣਿਆਂ ਨੂੰ ਫਰਾਂਸ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਸੂਤਰਾਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਵਾਰਦਾਤ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ਪੈਰਿਸ ਦੇ ਇਕ ਲਗਜ਼ਰੀ ਘਰ ਵਿੱਚੋਂ ਡੀਐਨਏ ਮਿਲਣ ਮਗਰੋਂ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਪੈਰਿਸ ਖਿੱਤੇ ਅਤੇ ਫਰਾਂਸ ਦੇ ਦੱਖਣੀ ਹਿੱਸੇ ਵਿੱਚ ਛਾਪੇ ਮਾਰੇ। ਇਸ ਘਰ ਵਿੱਚ ਕਾਰਦਾਸ਼ੀਅਨ ਨੂੰ ਬੰਨ੍ਹ ਕੇ ਤਕਰੀਬਨ ਨੌਂ ਮਿਲੀਅਨ ਯੂਰੋ ਦੇ ਗਹਿਣੇ ਲੁੱਟ ਲਏ ਗਏ ਸਨ। ਸੂਤਰਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਡੀਐਨਏ ਨਮੂਨਿਆਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇਕ ਦਾ ਮਿਲਾਨ ਅਜਿਹੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਹੋ ਗਿਆ, ਜਿਸ ਦਾ ਅਪਰਾਧਿਕ ਰਿਕਾਰਡ ਸੀ। ਛਾਪਿਆਂ ਦੌਰਾਨ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਪੈਸਾ ਤੇ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਵੀ ਬਰਾਮਦ ਕੀਤੇ ਹਨ।ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਅਕਤੂਬਰ ਵਿੱਚ ਰਾਜਧਾਨੀ ਦੇ ਚਿਕ ਇਲਾਕੇ ਵਿੱਚ ਪੈਂਦੇ ਇਸ ਘਰ ਵਿੱਚ ਹਥਿਆਰਬੰਦ ਨਕਾਬਪੋਸ਼ਾਂ ਦਾ ਇਕ ਗਰੋਹ ਦਾਖ਼ਲ ਹੋ ਗਿਆ ਸੀ। ਫੈਸ਼ਨ ਵੀਕ ਦੌਰਾਨ ਇੱਥੇ 36 ਸਾਲਾ ਕਾਰਦਾਸ਼ੀਅਨ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਠਹਿਰੀ ਸੀ। ਇਸ ਸਟਾਰ ਨੂੰ ਬੰਨ੍ਹ ਕੇ ਪਖਾਨੇ ਵਿੱਚ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਗਰੋਹ ਨੇ 40 ਲੱਖ ਯੂਰੋ ਦੀ ਇਕ ਅੰਗੂਠੀ ਸਣੇ ਸਾਰੇ ਗਹਿਣੇ ਚੋਰੀ ਕਰ ਲਏ। ਰੈਪ ਸੰਗੀਤ ਸਟਾਰ ਕੇਨ ਵੈਸਟ ਨਾਲ ਵਿਆਹੀ ਕਾਰਦਾਸ਼ੀਅਨ ਨੇ ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਇਸ ਘਟਨਾ ਬਾਰੇ ਚੁੱਪੀ ਤੋੜਦਿਆਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਸ ਨੂੰ ਡਰ ਸੀ ਕਿ ਲੁਟੇਰੇ ਉਸ ਦੀ ਹੱਤਿਆ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ।       -ਪੀਟੀਆਈ


Comments Off on ਕਾਰਦਾਸ਼ੀਅਨ ਨੂੰ ਪੈਰਿਸ ਵਿੱਚ ਲੁੱਟਣ ਵਾਲੇ ਕਾਬੂ
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (No Ratings Yet)
Loading...
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Available on Android app iOS app

ਖਬਰ ਵਿਚ ਹਾਲ ਮੈ ਲੋਕਪ੍ਰਿਯ

Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.