ਜਬਰ ਜਨਾਹ ਮਾਮਲਾ: ਮਨੁੱਖੀ ਅਧਿਕਾਰ ਕਮਿਸ਼ਨ ਨੇ ਲਿਆ ਨੋਟਿਸ !    ਡਾਕਟਰਾਂ ਦੀਆਂ 662 ਆਸਾਮੀਆਂ ਜਲਦ ਭਰੀਆਂ ਜਾਣਗੀਆਂ: ਵਿੱਜ !    ਸੁਜਾਤਾ ਮਹਿਤਾ ਬਣੀ ਯੂਪੀਐਸਸੀ ਦੀ ਮੈਂਬਰ !    ਫੇਲ੍ਹ ਨਾ ਕਰਨ ਦੀ ਨੀਤੀ ਦੇ ਹਾਸਲ !    ਗੁਣਾਂ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਹੈ ਅਜਵਾਇਣ !    ਕਿਵੇਂ ਕਰੀਏ ਟੁੱਥਪੇਸਟ ਤੇ ਟੁੱਥਬੁਰਸ਼ ਦੀ ਸਹੀ ਚੋਣ ਅਤੇ ਵਰਤੋਂ !    ਜੜ੍ਹਾਂ ਮਜ਼ਬੂਤ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ !    ਦਮੇ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੇ ਇਸ ਤੋਂ ਬਚਣ ਦੇ ਉਪਾਅ !    ਕਾਨਫਰੰਸ ਦਾ ਉਦਘਾਟਨ ਕਰਨਗੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ !    ਵੋਟਾਂ ਦੀ ਰੰਜਿਸ਼: ਮਾਣੂੰਕੇ ਵਿੱਚ ਦੋ ਧਿਰਾਂ ਭਿੜੀਆਂ !    

ਗਾਇਕੀ ਸਾਰੇ ਅਦਾਕਾਰਾਂ ਦੇ ਵੱਸ ਦੀ ਗੱਲ ਨਹੀਂ: ਨੇਹਾ

Posted On January - 2 - 2017

10201CD _NEHA BHASINਮੁੰਬਈ, 2 ਜਨਵਰੀ
ਆਪਣੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਅਦਾਕਾਰਾਂ ਵੱਲੋਂ ਖ਼ੁਦ ਗਾਉਣ ਦੇ ਵਧੇ ਰੁਝਾਨ ਬਾਰੇ ਗਾਇਕਾ ਨੇਹਾ ਭਸੀਨ ਦਾ ਮੰਨਣਾ ਹੈ ਕਿ ਸਾਰੇ ਅਦਾਕਾਰ ਗਾਇਕੀ ਨਾਲ ਇਨਸਾਫ਼ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਨਹੀਂ। ਨੇਹਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਅੱਜ ਫਰਹਾਨ ਅਖ਼ਤਰ, ਸ਼ਰਧਾ ਕਪੂਰ, ਆਲੀਆ ਭੱਟ, ਪ੍ਰਨੀਤੀ ਚੋਪੜਾ, ਆਯੂਸ਼ਮਨ ਖੁਰਾਨਾ ਅਤੇ ਹੋਰ ਅਦਾਕਾਰ ਆਪਣੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਗੀਤ ਖ਼ੁਦ ਗਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਉਹ ਕਿਸੇ ਦੀ ਬੇਇੱਜ਼ਤੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੀ। ਉਸ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ‘‘ਮੈਂ ਲਾ ਲਾ ਲੈਂਡ ਫਿਲਮ ਦੇਖੀ ਹੈ। ਇਹ ਬਹੁਤ ਸੋਹਣੀ ਫਿਲਮ ਹੈ ਅਤੇ ਮੇਰਾ ਮੰਨਣਾ ਹੈ ਕਿ ਰੇਆਨ ਗੋਸਲਿੰਗ ਨੇ ਫਰਿਸ਼ਤੇ ਵਾਂਗ ਅਤੇ ਐਮਾ ਸਟੋਨ ਨੇ ਦੇਵੀ ਵਾਂਗ ਗਾਇਆ।’’ ਨੇਹਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਸ ਦਾ ਨੁਕਤਾ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਜੇ ਇਕ ਅਦਾਕਾਰ ਵਜੋਂ ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਖਲਾਈ ਇਕ ਗਾਇਕ ਨਾਲੋਂ ਵਧੀਆ ਗਾਉਣ ਲਈ ਹੋਈ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਗਾਉਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਪਰ ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਗਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਬਿਲਕੁਲ ਨਹੀਂ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ। ‘ਜੱਗ ਘੂਮਿਆ’ ਦੀ ਗਾਇਕਾ ਦਾ ਮੰਨਣਾ ਹੈ ਕਿ ਗਾਇਕੀ ਮੁਕੱਦਸ ਕਲਾ ਹੈ।


Comments Off on ਗਾਇਕੀ ਸਾਰੇ ਅਦਾਕਾਰਾਂ ਦੇ ਵੱਸ ਦੀ ਗੱਲ ਨਹੀਂ: ਨੇਹਾ
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (No Ratings Yet)
Loading...
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Available on Android app iOS app

ਖਬਰ ਵਿਚ ਹਾਲ ਮੈ ਲੋਕਪ੍ਰਿਯ

Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.