ਜਬਰ ਜਨਾਹ ਮਾਮਲਾ: ਮਨੁੱਖੀ ਅਧਿਕਾਰ ਕਮਿਸ਼ਨ ਨੇ ਲਿਆ ਨੋਟਿਸ !    ਡਾਕਟਰਾਂ ਦੀਆਂ 662 ਆਸਾਮੀਆਂ ਜਲਦ ਭਰੀਆਂ ਜਾਣਗੀਆਂ: ਵਿੱਜ !    ਸੁਜਾਤਾ ਮਹਿਤਾ ਬਣੀ ਯੂਪੀਐਸਸੀ ਦੀ ਮੈਂਬਰ !    ਫੇਲ੍ਹ ਨਾ ਕਰਨ ਦੀ ਨੀਤੀ ਦੇ ਹਾਸਲ !    ਗੁਣਾਂ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਹੈ ਅਜਵਾਇਣ !    ਕਿਵੇਂ ਕਰੀਏ ਟੁੱਥਪੇਸਟ ਤੇ ਟੁੱਥਬੁਰਸ਼ ਦੀ ਸਹੀ ਚੋਣ ਅਤੇ ਵਰਤੋਂ !    ਜੜ੍ਹਾਂ ਮਜ਼ਬੂਤ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ !    ਦਮੇ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੇ ਇਸ ਤੋਂ ਬਚਣ ਦੇ ਉਪਾਅ !    ਕਾਨਫਰੰਸ ਦਾ ਉਦਘਾਟਨ ਕਰਨਗੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ !    ਵੋਟਾਂ ਦੀ ਰੰਜਿਸ਼: ਮਾਣੂੰਕੇ ਵਿੱਚ ਦੋ ਧਿਰਾਂ ਭਿੜੀਆਂ !    

ਪੰਜ ਹੌਲਦਾਰਾਂ ਨੂੰ ਏਐਸਆਈ ਬਣਾਇਆ

Posted On January - 11 - 2017
ਡੀਐਸਪੀ ਨਾਹਰ ਸਿੰਘ ਦੇ ਨਾਲ ਨਵੇਂ ਬਣੇ ਏਐਸਆਈ। -ਫੋਟੋ: ਭੰਗੂ

ਡੀਐਸਪੀ ਨਾਹਰ ਸਿੰਘ ਦੇ ਨਾਲ ਨਵੇਂ ਬਣੇ ਏਐਸਆਈ। -ਫੋਟੋ: ਭੰਗੂ

ਖੇਤਰੀ ਪ੍ਰਤੀਨਿਧ
ਪਟਿਆਲਾ 11 ਜਨਵਰੀ
ਪੰਜਾਬ ਪੁਲੀਸ ਵਿੱਚ ਸੀਆਈਡੀ ਯੂਨਿਟ ਪਟਿਆਲਾ ਦੇ ਪੰਜ ਹੌਲਦਾਰਾਂ ਨੂੰ ਤਰੱਕੀਆਂ ਦੇ ਕੇ ਏਐਸਆਈ ਬਣਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਅੱਜ ਇਥੇ ਸੀਆਈਡੀ ਯੂਨਿਟ  ਪਟਿਆਲਾ ਦੇ ਡੀਐਸਪੀ ਨਾਹਰ ਸਿੰਘ ਵੱਲੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸਟਾਰ ਲਾਏ  ਗਏ|
ਤਰੱਕੀ ਪਾਉਣ ਵਾਲ਼ੇ ਮੁਲਾਜਮਾ ਵਿਚ  ਏਐਸਆਈ ਕੁਲਬੀਰ ਸਿੰਘ ਸਰਾਓ,  ਯਾਦਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ, ਗੁਰਹਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ,  ਹਸਨਦੀਪ ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਹਰਚਰਨ ਸਿੰਘ ਦੇ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ| ਕੁਲਬੀਰ ਸਿੰਘ ਸਰਾਓ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਸੀ ਕਿ ਇਨ੍ਹਾਂ ਵਿਚੋਂ ਉਹ ਤਿੰਨ ਜਣੇ 22 ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਸਿਪਾਹੀ ਭਰਤੀ ਹੋਏ ਸਨ , ਜਦਕਿ ਦੋ 15 ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਭਰਤੀ ਹੋਏ ਸਨ|ਇਸ ਮੌਕੇ ਇੰਸਪੈਕਟਰ ਨਾਥ ਰਾਮ ਸ਼ਰਮਾ, ਭਿੰਦਰ ਰਾਏ, ਸਬ ਇੰਸਪੈਕਟਰ ਮੇਵਾ ਸਿੰਘ ਬਾਗੜੀਆਂ  ਅਤੇ ਏਐਸਆਈ ਹਰਦੇਵ ਸਿੰਘ ਲੇਹਲਕਲਾਂ ਤੇ ਆਤਮਾ ਸਿੰਘ ਢੀਂਡਸਾ ਵੀ ਮੌਜੂਦ ਸਨ|


Comments Off on ਪੰਜ ਹੌਲਦਾਰਾਂ ਨੂੰ ਏਐਸਆਈ ਬਣਾਇਆ
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (No Ratings Yet)
Loading...
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Available on Android app iOS app

ਖਬਰ ਵਿਚ ਹਾਲ ਮੈ ਲੋਕਪ੍ਰਿਯ

Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.