ਭਾਜਪਾ ਅਤੇ ਕਾਂਗਰਸ ਹੋਈਆਂ ‘ਆਪ’ ਦੁਆਲੇ !    ਸੁਧਾਰ ਕਾਲਜ ਨੇ ਜਿੱਤੀ ਪੰਜਾਬ ’ਵਰਸਿਟੀ ਹਾਕੀ ਚੈਂਪੀਅਨਸ਼ਿਪ !    ਨੌਜਵਾਨ ਸੋਚ: ਵਿਦੇਸ਼ਾਂ ਵੱਲ ਪਰਵਾਸ - ਕਿੰਨਾ ਕੁ ਜਾਇਜ਼ ? !    ਦਸਵੀਂ ਜਮਾਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵਿਸ਼ਿਆਂ ਦੀ ਚੋਣ ਦਾ ਮਸਲਾ !    ਨੌਕਰੀਆਂ ਲਈ ਭਟਕਣ ਦੀ ਬਜਾਏ ਉੱਦਮੀ ਬਣਨ ਦੀ ਲੋੜ !    ਨੌਜਵਾਨ ਤੇ ਫੈਸ਼ਨਪ੍ਰਸਤੀ !    ਕਿਵੇਂ ਦੂਰ ਕਰੀਏ ਬੋਰਡ ਦੀਆਂ ਪ੍ਰੀਖਿਆਵਾਂ ਦਾ ਡਰ ? !    ਕੇਂਦਰੀ ਬਜਟ: ਮਾਇਆਵਤੀ ਵੱਲੋਂ ਚੋਣ ਕਮਿਸ਼ਨ ਦੇ ਆਦੇਸ਼ਾਂ ਦਾ ਸਵਾਗਤ !    ਰਾਹੁਲ ਨੂੰ ਕੁੜਤੇ ਦੀ ਤਰਪਾਈ ਲਈ ਹਜ਼ਾਰ ਦਾ ਚੈੱਕ ਘੱਲਿਆ !    ਰਾਜਨੀਤਕ ਵਿੰਗ ਸਰਵੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਮੀਦਵਾਰਾਂ ਦੇ ਸਮਰਥਨ ਦਾ ਲਵੇਗਾ ਫੈਸਲਾ: ਡੇਰਾ ਮੁਖੀ !    

ਸ਼ਾਹਬਾਦ ਨਗਰਪਾਲਿਕਾ ਦੀ ਪਲੇਠੀ ਮੀਟਿੰਗ

Posted On January - 10 - 2017

ਪੱਤਰ ਪ੍ਰੇਰਕ
ਸ਼ਾਹਬਾਦ ਮਾਰਕੰਡਾ, 10 ਜਨਵਰੀ
ਨਗਰਪਾਲਿਕਾ ਸ਼ਾਹਬਾਦ ਦੀ ਪਲੇਠੀ ਮੀਟਿੰਗ ਨਗਰਪਾਲਿਕਾ ਦਫ਼ਤਰ  ਵਿੱਚ ਹੋਈ। ਮੀਟਿੰਗ ਦੀ ਪ੍ਰਧਾਨਗੀ  ਪਾਲਿਕਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਬਲਦੇਵ ਰਾਜ ਚਾਵਲਾ ਨੇ ਕੀਤੀ। ਇਸ ਮੌਕੇ ਕਈ ਏਜੰਡੇ ਰੱਖੇ ਗਏ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ  ਸਫ਼ਾਈ ਸ਼ਾਖਾ ਲਈ ਦੋ ਕਰਮਚਾਰੀ, ਫੋਗਿੰਗ ਮਸ਼ੀਨ ਦੀ ਖਰੀਦ,  ਸ਼ਹਿਰ ਦੀ ਸਫ਼ਾਈ ਵਿਵਸਥਾ ਲਈ 50 ਡਸਟਬਿਨ, 20 ਰਿਕਸ਼ਾ ਰੇਹੜੀਆਂ, 19 ਡੰਪਰ ਤੇ  ਕਾਂਗਰਸ ਘਾਹ ਕੱਟਣ ਲਈ ਮਸ਼ੀਨ, ਹੁੱਡਾ ਸੈਕਟਰ ਨੂੰ ਪਾਲਿਕਾ  ਨਾਲ ਜੋੜਨ, ਸਟਰੀਟ ਲਾਈਟ ਲਈ ਸਮਾਨ ਖਰੀਦਣ,  ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਪੌੜੀ, ਗੀਤਾ ਵਿੱਦਿਆ ਮੰਦਿਰ ਲੀਜ਼ ’ਤੇ ਦੇਣ ਤੇ ਰੰਗੀਨ ਪ੍ਰਿੰਟਰਾਂ ਦੀ ਖਰੀਦ ਸਬੰਧੀ ਮਤੇ ਪਾਸ ਕੀਤੇ ਗਏ।
ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ  ਸ਼ਾਹਬਾਦ ਜੀ.ਟੀ. ਰੋਡ ’ਤੇ ਸਥਿਤ ਚੌਧਰੀ ਰਣਬੀਰ ਸਿੰਘ ਹੁੱਡਾ ਪਾਰਕ ਵਿੱਚ 30 ਲੱਖ ਰੁਪਏ  ਨਾਲ ਵਿਕਾਸ ਕਾਰਜ,  12 ਨਾਜਾਇਜ਼ ਕਲੋਨੀਆਂ  ਨੂੰ ਪੱਕਾ ਕਰਾਉਣਾ, ਸ਼ਹਿਰ ਨੂੰ ਸ਼ੋਚਮੁਕਤ ਕਰਨ ਲਈ 5 ਮੋਬਾਈਲ ਲੈਟਰੀਨ ਜੋ ਕਿਰਾਏ ’ਤੇ ਹਨ, ਦੀ ਥਾਂ  ਸਥਾਈ ਟਾਇਲਟ ਬਣਾਉਣ, ਸ਼ਹਿਰ ਦੀ ਪਾਣੀ ਦੀ ਨਿਕਾਸੀ ਲਈ  6 ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ ਦੀ ਲਾਗਤ ਨਾਲ  ਨਾਲੇ ਦਾ ਨਿਰਮਾਣ  ਆਦਿ ਮੁੱਦੇ ਸਰਬਸੰਮਤੀ ਨਾਲ ਪਾਸ ਕੀਤੇ ਗਏ।  ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ  ਸ਼ਹਿਰ ਦੇ ਵਿਕਾਸ ਕਾਰਜਾਂ ਲਈ  ਸੜਕਾਂ ਤੇ ਗਲੀਆਂ ’ਤੇ ਲੱਗਣ ਵਾਲੀਆਂ ਟਾਈਲਾਂ ਆਈਐਸਆਈ ਮਾਰਕਾ ਆਦਿ ਮੁੱਦੇ ਰੱਖੇ ਗਏ ਜੋ ਸਰਬਸੰਮਤੀ ਨਾਲ ਪਾਸ ਹੋਏ।


Comments Off on ਸ਼ਾਹਬਾਦ ਨਗਰਪਾਲਿਕਾ ਦੀ ਪਲੇਠੀ ਮੀਟਿੰਗ
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (No Ratings Yet)
Loading...
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Available on Android app iOS app

ਖਬਰ ਵਿਚ ਹਾਲ ਮੈ ਲੋਕਪ੍ਰਿਯ

Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.