ਕਾਵਿ ਕਿਆਰੀ !    ਕਿਉਂ ਵਿਸਰ ਗਏ ਨੇ ਭਵਿੱਖ ਦੇ ਖ਼ਤਰੇ !    ਨਰਕਵਾਸੀ ਮੇਰਾ ਬਾਪ !    ਹੋ ਹੀ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਮੁਹੱਬਤ ਦੇ ਵਿੱਚ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ... !    ਸੱਭਿਆਚਾਰਕ ਸ਼ਬਦਾਵਲੀ ਵਾਲੀਆਂ ਖੋਜ ਭਰਪੂਰ ਪੁਸਤਕਾਂ !    ਯਾਦਾਂ ਦੀ ਪਟਾਰੀ ਦੀਆਂ ਕੁਝ ਕਤਰਨਾਂ !    ਪੰਜਾਬ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ - ਲਾਹੌਰ ਤੋਂ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਤਕ !    ਸੰਜੀਦਾ ਹਾਲਾਤ ਦਾ ਬਿਆਨ !    ਉੱਘੇ ਸਾਹਿਤਕਾਰ ਦਾ ਜੀਵਨ ਤੇ ਰਚਨਾ !    ਪ੍ਰਸਿੱਧ ਅਰਥ ਸ਼ਾਸਤਰੀ ਦੀਆਂ ਜੀਵਨ ਝਲਕਾਂ !    

ਸੀਕਰੇਟ ਡਰੈਸਰ ਵੱਲੋਂ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਵਿੱਚ ਸੇਵਾ ਸ਼ੁਰੂ

Posted On January - 2 - 2017

ਵਪਾਰ ਪ੍ਰਤੀਨਿਧ
ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ, 2 ਜਨਵਰੀ
ਆਨਲਾਈਨ ਲਗਜ਼ਰੀ ਫੈਸ਼ਨ ਪੋਰਟਲ, ਸੀਕਰੇਟ ਡਰੈਸਰ ਨੇ ਆਪਣੀਆਂ ਸੇਵਾਵਾਂ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਵਿੱਚ ਵੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀਆਂ ਹਨ। ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਵਾਸੀ ਹੁਣ ਘਰ ਬੈਠੇ ਆਪਣੇ ਮਨਪਸੰਦ ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਬਰਾਂਡਜ਼ ਅਤੇ ਡਿਜ਼ਾਈਨਰ ਵੀਅਰ ਆਦਿ ਅੱਧੇ ਤੋਂ ਵੀ ਘੱਟ ਮੁੱਲ ਵਿੱਚ ਇਸ ਪੋਰਟਲ ‘ਤੇ ਜਾ ਕੇ ਖਰੀਦ ਸਕਣਗੇ| ਇਹ ਬਰਾਂਡ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਹੀ  ਡਿਲੀਵਰ ਹੋ ਜਾਣਗੇ। ਸੰਸਥਾਪਕ ਡਿੰਪਲ ਮੀਰਚੰਦਾਨੀ ਅਨੁਸਾਰ ਪੋਰਟਲ ਨੂੰ ਇਕ-ਦੋ ਵਾਰ ਵਰਤੇ ਬਰਾਂਡਿਡ ਉਤਪਾਦ ਵੇਚਣ ਲਈ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਖੂਬਸੂਰਤ ਘੜੀਆਂ, ਬੈਗ, ਜੁੱਤੇ, ਵਸਤਰ  ਅਤੇ ਜੈਕੇਟਸ ਸਸਤੀਆਂ ਦਰਾਂ ‘ਤੇ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈਆਂ ਜਾਣਗੀਆਂ।


Comments Off on ਸੀਕਰੇਟ ਡਰੈਸਰ ਵੱਲੋਂ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਵਿੱਚ ਸੇਵਾ ਸ਼ੁਰੂ
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (No Ratings Yet)
Loading...
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Available on Android app iOS app

ਖਬਰ ਵਿਚ ਹਾਲ ਮੈ ਲੋਕਪ੍ਰਿਯ

Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.