ਹੜਤਾਲ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣਗੇ ਮੀਟ ਵਿਕਰੇਤਾ !    ਕਿੰਨੇ ਕੁ ਸਾਰਥਕ ਹਨ ਮਹਿਲਾ ਵਿਕਾਸ ਵਿਭਾਗ ਤੇ ਕਮਿਸ਼ਨ ? !    ‘ਬਲੱਡ ਮਨੀ’ ਦਾ ਸੰਕਲਪ ਤੇ ਮਹੱਤਵ !    ਜਾਂਚ-ਪੜਤਾਲ ’ਚ ਘਚੋਲਾ ਪਾਉਣਾ ਕੋਈ ਸਾਥੋਂ ਸਿੱਖੇ... !    ਮੇਅਰ ਦੇ ਜਾਤੀ ਪ੍ਰਮਾਣ ਪੱਤਰ ਦੀ ਹੋਵੇਗੀ ਜਾਂਚ !    ਐਸਵਾਈਐਲ ਮੁੱਦੇ ’ਤੇ ਸਾਥ ਦਿਆਂਗੇ: ਤੰਵਰ !    ਲੰਬੀ ਤੇ ਕਬਰਵਾਲਾ ਸਣੇ ਗਿਆਰਾਂ ਥਾਣਿਆਂ ਦੇ ਮੁਖੀ ਬਦਲੇ !    ਟਰੱਕ ਯੂਨੀਅਨ ਦੀ ਪ੍ਰਧਾਨਗੀ ਵਿਵਾਦ ’ਚ ਘਿਰੀ !    ਕਾਵਿ ਕਿਆਰੀ !    ਕਿਉਂ ਵਿਸਰ ਗਏ ਨੇ ਭਵਿੱਖ ਦੇ ਖ਼ਤਰੇ !    

ਦੋ ਟਾਲਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਨਕਦੀ ਅਤੇ ਸਾਮਾਨ ਚੋਰੀ

Posted On February - 16 - 2017
ਚੋਰਾਂ ਵੱਲੋਂ ਟਾਲ ਵਿੱਚ ਲਗਾਇਆ ਗਿਆ ਪਾੜ।-ਫੋਟੋ- ਬੇਦੀ

ਚੋਰਾਂ ਵੱਲੋਂ ਟਾਲ ਵਿੱਚ ਲਗਾਇਆ ਗਿਆ ਪਾੜ।-ਫੋਟੋ- ਬੇਦੀ

ਪੱਤਰ ਪ੍ਰੇਰਕ
ਗਿੱਦੜਬਾਹਾ, 16 ਫਰਵਰੀ
ਸਥਾਨਕ ਗਊਸ਼ਾਲਾ ਦੇ ਨਜ਼ਦੀਕ ਬੀਤੀ ਰਾਤ ਦੋ ਹਰੇ-ਚਾਰੇ ਦੀਆਂ ਟਾਲਾਂ ਤੇ ਚੋਰੀ ਹੋਣ ਦਾ ਸਮਾਚਾਰ  ਹੈ । ਪ੍ਰਾਪਤ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਗਊਸ਼ਾਲਾ ਰੋਡ ਸਥਿਤ ਸਹਾਰਾ ਜੀਵ ਰੱਖਿਆ ਸਮਿਤੀ ਦੇ ਨਜ਼ਦੀਕ 8-10 ਹਰੇ-ਚਾਰੇ ਦੀਆਂ ਟਾਲਾਂ ਹਨ, ਜਿੱਥੋਂ ਸ਼ਰਧਾਲੂ ਹਰਾ-ਚਾਰਾ ਖਰੀਦ ਕੇ ਗਊ ਸੇਵਾ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਬੀਤੀ ਰਾਤ ਦੋ ਟਾਲਾਂ ਤੋਂ ਚੋਰ ਚੋਰੀ ਕਰ ਕੇ ਫਰਾਰ ਹੋ ਗਏ । ਇਸ ਸਬੰਧੀ ਟਾਲ ਦੇ ਮਾਲਿਕ ਦਾਰਾ ਸਿੰਘ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਦੁਕਾਨ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਬੇਸਹਾਰਾ ਪਸ਼ੂਆਂ ਦਾ ਤਬੇਲਾ ਹੈ ਅਤੇ ਕੁੱਝ ਅਣਪਛਾਤੇ ਚੋਰ ਤਬੇਲੇ ਵਿੱਚ ਵੜ ਕੇ ਦੁਕਾਨ ਦੇ ਪਿਛਲੇ ਪਾਸੇ ਲੱਗੇ ਜੰਗਲੇ ਦੀ ਦੀਵਾਰ ਤੋੜ ਕੇ 2 ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ ਚੁਰੀ ਕਰ ਕੇ ਲੈ ਗਏ । ਇਸੇ ਤਰਾਂ ਨਾਲ ਲਗਦੀ ਕਰਮਜੀਤ ਸਿੰਘ ਦੀ ਟਾਲ ਵਿੱਚ ਵੀ ਦਾਖਲ ਹੋ ਕੇ ਚੋਰ ਗੱਲਾ ਤੋੜ ਕੇ ਦੋ ਮੋਬਾਈਲ, ਇੱਕ ਦਸਖ਼ਤ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਚੈੱਕ ਅਤੇ ਕੁੱਝ ਨਗਦੀ ਲੈਕੇ ਫਰਾਰ ਹੋ ਗਏ। ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਟਾਲ ਮਾਲਕਾਂ ਨੇ ਥਾਣਾ ਗਿੱਦੜਬਾਹਾ ਨੂੰ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ।


Comments Off on ਦੋ ਟਾਲਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਨਕਦੀ ਅਤੇ ਸਾਮਾਨ ਚੋਰੀ
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (No Ratings Yet)
Loading...
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Available on Android app iOS app

ਖਬਰ ਵਿਚ ਹਾਲ ਮੈ ਲੋਕਪ੍ਰਿਯ

Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.