ਮਿਆਰੀ ਗੀਤਾਂ ਦਾ ਸਿਰਜਣਹਾਰ !    ਸੰਘਰਸ਼ ਵਿੱਚੋਂ ਨਿਕਲੀ ਸ਼ਖ਼ਸੀਅਤ !    ਹੁਣ ਅਭਿਨੈ ਰਾਹੀਂ ਖ਼ੁਦ ਨੂੰ ਪ੍ਰਗਟਾਏਗਾ ਟੈਰੇਂਸ ਲੇਵਿਸ !    ਰਾਜੀਵ ਠਾਕੁਰ ਦਾ ਝੁਕਾਅ ਹੁਣ ਪੰਜਾਬੀ ਫ਼ਿਲਮਾਂ ਵੱਲ !    ਛੋਟਾ ਪਰਦਾ !    ‘ਝਾਂਜਰਾਂ’ ਰਾਹੀਂ ਸੱਭਿਅਕ ਛਣਕਾਰ ਪਾ ਰਹੀ ਹੀਰ !    ਜਾਦੂ ਬਿਖੇਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਜੋੜੀਆਂ !    ਪੰਜਾਬੀ ਗਾਇਕੀ ਦਾ ਚਮਕਦਾ ਸਿਤਾਰਾ !    ਸਾਂਝੇ ਪੰਜਾਬ ਦੀ ਗਾਇਕਾ ਜ਼ੁਬੈਦਾ ਖਾਨੁਮ ਨੂੰ ਯਾਦ ਕਰਦਿਆਂ !    ਬੁਰੀ ਆਦਤ !    

ਦੀਵਾਰ ਡਿੱਗਣ ਕਾਰਨ ਕਾਰ ਨੁਕਸਾਨੀ

Posted On March - 20 - 2017
ਲੁਧਿਆਣਾ ਵਿੱਚ ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਕਾਰ ਉਪਰੋਂ ਮਲਬਾ ਹਟਾਉਂਦੇ ਲੋਕ। ਫੋਟੋ: ਹਿਮਾਸ਼ੂ

ਲੁਧਿਆਣਾ ਵਿੱਚ ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਕਾਰ ਉਪਰੋਂ ਮਲਬਾ ਹਟਾਉਂਦੇ ਲੋਕ। ਫੋਟੋ: ਹਿਮਾਸ਼ੂ

ਟ੍ਰਿਬਿਊਨ ਨਿਊਜ਼ ਸਰਵਿਸ
ਲੁਧਿਆਣਾ, 20 ਮਾਰਚ
ਸਤੀਸ਼ ਚੰਦਰ ਧਵਨ ਸਰਕਾਰੀ ਲੜਕਿਆਂ ਦੇ ਕਾਲਜ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਐਗਰੀਕਲਚਰ ਬੈਂਕ ਦੀ ਦੀਵਾਰ ਡਿੱਗਣ ਕਾਰਨ ਇਕ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਦੀ ਕਾਰ ਨੁਕਸਾਨੀ ਗਈ। ਇਹ ਦੀਵਾਰ ਕਿਵੇਂ ਡਿੱਗੀ ਇਸ ਬਾਰੇ ਹਾਲੇ ਕੁੱਝ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਚੱਲ ਸੱਕਿਆ ਹੈ।  ਇਹ ਨਵੀਂ ਐਸਯੂਵੀ ਕਾਰ ਕਾਲਜ ਵਿੱਚ ਹੀ ਪੜ੍ਹਨ ਵਾਲੇ ਜਸਕਰਨ ਸਿੰਘ ਨਾਮ ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਦੀ ਸੀ ਜੋ ਉਸ ਨੇ ਦੀਵਾਰ ਦੇ ਨੇੜੇ ਖੜੀ ਕੀਤੀ ਸੀ ਕਿ ਅਚਾਨਕ ਬੈਂਕ ਦੀ ਕੰਧ ਡਿੱਗ ਗਈ ਤੇ ਕਾਰ ਉਸ ਦੀ ਲਪੇਟ ਵਿੱਚ ਆ ਗਈ। ਇਸ ਦਾ ਪਤਾ ਚੱਲਦੇ ਹੀ ਲੋਕ ਉਥੇ ਇਕੱਠੇ ਹੋ ਗਏ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਮਿਲ ਕੇ ਕਾਰ ਉਪਰੋਂ ਮਲਬਾ ਹਟਾਇਆ। ਜ਼ਿਕਰਯੋਗ ਹੈ ਕਿ ਕਾਲਜ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਨੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦੇ ਕਾਲਜ ਦੇ ਅੰਦਰ ਵਾਹਨ ਖੜ੍ਹਾ ਕਰਨ ’ਤੇ ਰੋਕ ਲਾਈ ਹੋਈ ਹੈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਬਾਹਰ ਆਪਣੇ ਵਾਹਨ ਪਾਰ ਕਰਦੇ ਹਨ।


Comments Off on ਦੀਵਾਰ ਡਿੱਗਣ ਕਾਰਨ ਕਾਰ ਨੁਕਸਾਨੀ
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (No Ratings Yet)
Loading...
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Available on Android app iOS app

ਖਬਰ ਵਿਚ ਹਾਲ ਮੈ ਲੋਕਪ੍ਰਿਯ

Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.