ਬੈਂਕ ਲਾਭਪਾਤਰੀਆਂ ਨੂੰ ਖੁੱਲ੍ਹਦਿਲੀ ਨਾਲ ਕਰਜ਼ੇ ਦੇਣ: ਡੀਸੀ !    ਤਪਦਿਕ ਦੇ ਲੱਛਣ, ਕਾਰਨ ਅਤੇ ਇਲਾਜ !    ਕਿਵੇਂ ਕਰੀਏ ਦਸਵੀਂ ਜਮਾਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵਿਸ਼ਿਆਂ ਦੀ ਚੋਣ !    ਪਸੀਨਾ ਵੱਧ ਆਉਣ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ !    ਪ੍ਰੀਖਿਆਵਾਂ ਵਿੱਚ ਨਕਲ ਤੋਂ ਮੁਕਤੀ ਦਾ ਸਵਾਲ !    ਕਿਵੇਂ ਰੱਖੀਏ ਦਿਲ ਨੂੰ ਤੰਦਰੁਸਤ !    ਹਰਿਆਣਾ ਸਰਕਾਰ 20 ਹਜ਼ਾਰ ਅਧਿਆਪਕ ਭਰਤੀ ਕਰੇਗੀ: ਰਾਮਬਿਲਾਸ਼ ਸ਼ਰਮਾ !    ਪਤਨੀ ਤੇ 3 ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਕਤਲ ਮਗਰੋਂ ਖੁਦਕੁਸ਼ੀ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ !    ਫੰਡਾਂ ਦੀ ਤੋਟ ਨੇ ਮੁਫ਼ਤ ਗੈਸ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨਾਂ ਨੂੰ ਲਾਈ ਬਰੇਕ !    ਕੈਂਟਰ ਵਿੱਚੋਂ 700 ਪੇਟੀਆਂ ਸ਼ਰਾਬ ਬਰਾਮਦ !    

ਦੁਬਈ ਏਅਰਪੋਰਟਸ ਵੱਲੋਂ ‘ਵਾਓ-ਫਾਈ’ ਦਾ ਐਲਾਨ

Posted On March - 19 - 2017

ਦੁਬਈ, 19 ਮਾਰਚ
ਦੁਬਈ ਏਅਰਪੋਰਟਸ ਵੱਲੋਂ ਆਪਣੇ ਸਾਰੇ ਟਰਮੀਨਲਜ਼ ’ਤੇ ਯਾਤਰੂਆਂ ਲਈ ਦੁਨੀਆਂ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਤੇਜ਼ ਵਾਈ-ਫਾਈ ਸੇਵਾ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਸ ਮੁਫ਼ਤ ਸੇਵਾ ਦਾ ਐਲਾਨ ਉਡਾਣ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਯਾਤਰੂਆਂ ਲਈ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਸ ਸਰਵਿਸ ਨੂੰ ‘ਵਾਓ-ਫਾਈ’ ਦਾ ਨਾਮ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਸ ਦੀ ਸਪੀਡ 100 ਐਮਬੀ ਪ੍ਰਤੀ ਸੈਕਿੰਡ ਦੱਸੀ ਗਈ ਹੈ, ਜੋ ਘਰਾਂ ਵਿੱਚ ਵਰਤੇ ਜਾਂਦੇ ਵਾਈ-ਫਾਈ ਨਾਲੋਂ 10 ਗੁਣਾ ਵੱਧ ਹੈ। ਦੁਬਈ ਏਅਰਪੋਰਟਸ ਵੱਲੋਂ ਕੀਤੇ ਇਸ ਐਲਾਨ ਵਿੱਚ   ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਦੋਵਾਂ ਹਵਾਈ ਅੱਡਿਆਂ ‘ਡੀਐਕਸਬੀ’ ਅਤੇ ‘ਡੀਡਬਲਿਊਸੀ’ ਲਈ ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਹਾਈ ਸਪੀਡ ਵਾਈ-ਫਾਈ ਸੇਵਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀ ਗਈ ਸੀ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਅਪਗਰੇਡ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।      -ਪੀਟੀਆਈ


Comments Off on ਦੁਬਈ ਏਅਰਪੋਰਟਸ ਵੱਲੋਂ ‘ਵਾਓ-ਫਾਈ’ ਦਾ ਐਲਾਨ
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (No Ratings Yet)
Loading...
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Available on Android app iOS app

ਖਬਰ ਵਿਚ ਹਾਲ ਮੈ ਲੋਕਪ੍ਰਿਯ

Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.